นายอำเภอภักดีชุมพล นายแพทย์วิชิต รุ่งพุทธิกุล ผู้อำนวยการโรงพยาบาลภักดีชุมพล นายรัศมี สมรรถชัย สาธารณสุขอำเภอภักดีชุมพล และคณะเจ้าหน้าที่ คปสอ.ภักดีชุมพล องค์การบริหารส่วนตำบลเจาทอง ได้จัดโครงการคาราวานตรวจประเมินและขึ้นทะเบียนคนพิการ(One Stop Service) ประจำปี 2561 เพื่อประเมินและขึ้นทะเบียนผู้พิการประเภทต่างในเขตตำบลเจาทอง มีประชาชนสนใจเข้ารับการตรวจประเมินเป็นจำนวนมาก
คปสอ.ภักดีชุมพล จัดโครงการคาราวานตรวจประเมินและขึ้นทะเบียนคนพิการ(One Stop Service) ประจำปี 2561
![คปสอ.ภักดีชุมพล จัดโครงการคาราวานตรวจประเมินและขึ้นทะเบียนคนพิการ(One Stop Service) ประจำปี 2561](http://sasukphakdee.org/portal/wp-content/uploads/2020/03/73608782f50eb6af17bb69bdcd662692_S.jpg)