น.ส.อัจฉรา อาษาสู้ นายอำเภอภักดีชุมพล พร้อมด้วย นพ.วิชิต รุ่งพุทธิกุล ผอ.รพ.ภักดีชุมพล นายพุทธชัย มาลัย สาธารณสุขอำเภอภักดีชุมพล /ผอ.รพ.สต.ลาดชุมพล / จนท. SRRT อ.ภักดีชุมพล ได้ออกตรวจคัดกรองกลุ่มเสี่ยงโรคโควิด ที่ตลาดนัดบ้านลาดชุมพล ให้แก่ แม่ค้า / ผู้มาใช้บริการที่ตลาดนัด ผลการตรวจเป็นลบทุกราย
ตรวจคัดกรองกลุ่มเสี่ยงโควิด-19 เชิงรุกตลาดนัด
![ตรวจคัดกรองกลุ่มเสี่ยงโควิด-19 เชิงรุกตลาดนัด](http://sasukphakdee.org/portal/wp-content/uploads/2021/11/181598-887x500.jpg)