นายพุทธชัย มาลัย สาธารณสุขอำเภอภักดีชุมพล พร้อมด้วยนายสาโรจน์ ประพรมมา ผู้ช่วยสาธารณสุขอำเภอและ เจ้าหน้าที่จากสำนักงานสาธารณสุขอำเภอ รพ.สต. ได้ออกคัดกรองโควิด-19 ด้วยชุด ATK หน่วยเลือกตั้งผู้ใหญ่บ้าน ณ บ้านซับใหญ่ หมู่ที่ 13 ตำบลวังทอง อำเภอภักดีชุมพล จังหวัดชัยภูมิ ผลไม่พบผู้ติดเชื้อ
คัดกรองโควิด-19 ก่อนเข้าคูหาเลือกตั้งผู้ใหญ่บ้าน
![คัดกรองโควิด-19 ก่อนเข้าคูหาเลือกตั้งผู้ใหญ่บ้าน](http://sasukphakdee.org/portal/wp-content/uploads/2021/11/129781-667x500.jpg)